Ikiwa ki bongo bongo hizi chokers zime chokwa au kutumika mno wenzetu majuu ndo trend kubwa hasa kutokana na kuvaliwa sana na watu maarufu, si kwamba tume wazidi la hasha chokers wanazo zivaa wao ni aina tofauti tofauti si sare kama ilivyo kuwa hapa Tanzania, Choker ya aina moja ina valiwa na watu maarufu zaidi ya wa tano lazima sisi kama fashion cop tuzi choke lakini wenzetu huko ukiangalia katika picha kumi ni mara moja kuona aina ya choker ime rudiwa.

Mwanamuziki Taylor Swift alichukua muda wake na kuandika kwamba chokers ni new floral clowns “”I feel like maybe chokers are the new flower crowns?” na ni kweli kwa maana zamani kwenye matamasha kama haya watu wengi walikua wakivalia floral clowns ambapo imekua tofauti kabisa mwaka huu

red+marsala+garden+rose+floral+crown+vintage+rustic

baadhi ya watu maarufu waliotinga chokers katika tamasha la coachella mwaka huu

MTM4MDU4Mzc1MjY2MDUxOTQ3

Bella Hadid MTM4MDU4Mzc1MjY2MjQ4NTU1

Kendall JennerMTM4MDU4Mzc1MjY2MTE3NDgz

Taylor SwiftMTM4MDU4Mzc1MjY2MTgzMDE5

Josephine Ski river

MTM4MDU4Mzc1MjY2MzE0MDkx

Taylor HillMTM4MDU4Mzc1NTM0NjE4NDc1

Romee Strijd

MTM4MDU4Mzc1NTM0NTUyOTQw

Jasmine Tookes

CHOKERS ZILIVO TAWALA KATIKA TAMASHA LA COACHELLA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com