Dior Saddle bag imeonekana kupenda na watu maarufu mbalimbali, akiwepo mwanamuziki Rihanna. Bag hii ilionyeshwa mara ya kwanza katika run way miaka ya tisini na toka miaka hio imekuwa ikifanyiwa marekebisho na kurudishwa sokoni mara kwa mara, Dior saddle bag ni iconic bag ya luxury brand hii kutoka France.

Miaka hio Dior saddle bag ilikuwa inavaliwa na wanawake tunadhani miaka hii,  Luxury French Brand hii iliona umuhimu wa kuja na Dior Saddle Bag For Men, na imeonekana kupokelewa kwa mikono miwili na wanaume, tumemuona mwanamuziki kutoka Nigeria Davido akiwa amebeba bag hii huku stylist Rio Paul kutoka Tanzania nae akitutoa kimaso maso.

Davido yeye alivaa bag hii na neon outfit

Wakati stylist kutoka Tanzania Rio Paul yeye alikuwa in more casual outfit white pull neck, blue jeans na white sneakers.

Inavyosemekana bag hii inaanzia kuuzwa kuanzia USD 1,900 mpaka $35,000 yaani kuanzia pesa za ki-Tanzania 4,374,940  mpaka  80,591,000/-.

 

Davido And Rio Paul Are Rocking The It Accessory Dior’s Saddle Bag For Men

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com