Basma Khaie ndio jina lake japo ana julikana kama Basma K, ni hijabista, mbunifu na Fashion & beauty Blogger kutokea UK, kama wewe ni muislam na una penda kuvaa kislam lakini katika modest way basi Basma K ndio jibu lako. Ukiachana na mavazi tu Basma pia ana penda make up ukiwa Hijabista haimaanishi husipake make up Basma ana pendeza mno akiwa amevalia vizuri huku kapaka make up yake nzuri na hizi ndizo zilizo tuvutia kwake,

pink lipstick akiwa ame match na mtandio wake

10631997_1536534129983941_413146976_n

bold lips huku eye liners zikiwa on fleek na ameongezea na lens za macho12237108_955011324573573_231753876_n

huwa ana pendeza sana na bold lipstick na jinsi ambavyo ana contour na ku highlight ndio balaa na anajua kupaka make up inayo endana na rangi ya ngozi yake12331362_995363273870307_796907925_n 12479443_1699344286947358_1426557601_n 12747720_1228701693824658_166913947_n 12750004_1751907298375043_604572496_n

Comments

comments