Sote tunazile siku ambazo tunaona tunahitaji kupumzisha kichwa na ma-wig na weaving’s na kuamua kusuka tu simple hair style, well week hii tumewaona mwanadada Rihanna pamoja na Jacqueline Mengi wameamua kutupilia mbali wigs na weaving’s zao na kuamua kusuka minyoosho, lakini tulichopenda zaidi ni namna walivyo upgrade mtindo huu wa nywele ambao wengi huwa tunauchukulia kawaida.

Jacqueline yeye amesuka nywele zake za twende kilioni kubwa kubwa huku kunyanyua muonekano wa nywele zake, akapaka na makeup nzuri ambayo ilikuwa na bold red lipstick akamalizia muonekano wake na pearl accessories, wakati akiwa ame-make statement na fur coat, we always say kama kuna kitu kimepungua jaribu kuondoa attention sehemu hio na peleka kwingine kama ambavyo Jacqueline amefanya.

Rihanna yeye twende kilioni zake kidogo zilikuwa ndogo ndogo kuliko za Jacqueline, yeye aliamua kupaka simple makeup wakati aliondoa attention kwenye nywele kwa kuvaa chandelier earrings, we loved this new look on her.

Okay afromates next time unamtoko na umesuka twende kilioni usi-cancel kwenda kuwa creative katika mavazi yako upendeze, watu watasahau kuhusu nywele na ku-concentrate on mavazi yako

Comments

comments