Kuna vitu vinaweza kukufanya usiwe comfortable kuvaa mavazi ya aina fulani kutokana tu na kuwa na kasoro au kitu kidogo sehemu hio na labda una shindwa kuomba ushauri ufanye nini kutokana na sehemu hio kuwa ya siri kidogo. Mfano mzuri ni wengi kuogopa kuvaa body suits au bikini beach kwa sababu ya rangi ya makalio yao kutokuwa sawa na rangi ya mwili, yaani makalio mara nyingi huwa meusi kuliko mwili hii inaitwa sugu za makalio hutokana na kukaa sana lakini pia huwa hatutilii maanani kusafisha ngozi ya eneo hili kama ambavyo tunasafisha sehemu nyingine.

Je inawezekana kutakatisha kalio na kurudi katika rangi ya kawaida? ndio na hivi ndivyo utahitajika kufanya

  • Unga wa mchele – unga wa mchele unasifika kwa uwezo wa kuondoa dead skin layers na kuleta ngozi mpya inayo vutia, pia husifika katika kung’aza ngozi
  • Asali – husifika sana katika urembo hasa katika kung’arisha na kufanya ngozi iwe nyororo lakini pia husifika katika kuondoa chunusi.
  • Limao – ni kama asali, huondoa chunusi, kung’aza ngozi.
  • mafuta ya nazi – kuifanya ngozi kuwa soft & smooth.

Mahitaji

  • unga wa mchele – vijiko vitatu
  • asali – kijiko kimoja
  • limao – juice ya limao kijiko kimoja
  • mafuta ya nazi – kijiko kimoja

Namna ya kuandaa na kufanya 

  • changanya mahitaji yako kwa pamoja katika bakuli/chomcbo chochote utakacho weza kuchanganya mchanganyiko wako
  • changanya vizuri vichanganyike kwa pamoja na upate uji wa mahitaji yako

 

  • paka kwenye makalio na uache ikae kwa dakika 5
  • massage na futa / osha makalio yako
  • fanya hivi kila siku kabla ya kwenda kuoga

 

Jinsi Ya Kuonda Sugu Za Makalio

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com