Ikiwa ni Mwezi Mtukufu wa Ramadhani wengi huwa tuna kaa natural, kuto kupaka vipodozi vya aina yoyote hii na kukosa kunywa maji kwa masaa kumi na mbili ina weza kusababisha ngozi kukauka na kukosa mvuto unao takiwa. Hizi ni namna chache ambazo unaweza kufanya ngozi yako ikawa sawa kipindi hiki

  • hakikisha una kunywa si chini ya glasi 8 za maji baada ya kufungulia
  • hakikisha kuto kula vitu vyenye mafuta sana ambavyo vinaweza kusababisha kutokwa na chunusi
  • Jaribu kupunguza matumizi ya caffeine kama kahawa,soda na chai hivi vina minerals nyingi ambazo zina weza kusababisha kukauka kwa ngozi
  • Ramadhani ni mwezi ambao tunakula vitu vitamu vyenye sukari jaribu kutumia sukari kidogo kwa maana nayo inaweza kusababisha chunusi

30-Day-No-Sugar-Challenge-1

  • Kuamka usiku kula daku kuna weza kusababisha weusi chini ya macho tumia tea bags kuondoa weusi huo au hakikisha una pata usingizi wa kutosha.
  • kula matunda na mboga mboga katika kipindi cha iftar ili kuweza kuipa ngozi yako afya njema
  • baada ya kuosha uso wako paka mafuta ambayo yata kusaidia kuweka ngozi yako safi na nyororo

Comments

comments