Katika ulimwengu wa mitindo uwezi kuwa umekamilika bila ya kitu cha ziada, kinaweza kuwa accessories, nywele au hata makeup. Na kwasasa tasnia inayofanya vizuri kwenye ulimwengu wa mitindo ni urembo, makeup, nywele, kucha vinapewa kipaumbele na wanawake wanapenda kuvipendezesha ilikukamilisha mionekano yao.

Leo tutaongelea kuhusu makeup ambazo tumeziona kwa watu maarufu kutoka Tanzania na kuwa judge kutokana na jicho letu lilivyoona, yes tumekuwa tukijudge mionekano zaidi na kuacha hivi vingine from now on nothing is safe & anything will be judged.

Wema Sepetu alihudhuria harusi na hii makeup look, which we all know Wema anapendezaga sana with or without makeup, tulishawahi kumuona makeup artist mmoja akisema, Wema ana sura rahisi kufanyia makeup.

Makeup amefanyiwa na makuep artist @NataliaMakeup, we love the smokey eye, lipstick on point ambacho kimetuangusha ni baby hair style, jinsi ambavyo amegundishwa its kinda old fashioned.

Talking about Flawless makeup, Mh. Jokate served us that, hii makeup haijambadilisha kuwa mtu mwingine yet its so clean you can see all the details kuanzia eyeliner, eye shadow, tumependa namna ambavyo wamejaribu kuweka uhalisia katika nyusi na mdomo & we can’t ignore the sleek hair & extra ponytail by @certified_perucaz, makeup amefanyiwa na @ topfairys_makeup

Gigy Money In @MakeupByEddie , tunaweza kusema hii ni better version ya Gigy Money in makeup ambayo tumewahi kuiona, the shimmer eye shadow, ombre lips & hair is just perfect. Ambacho kime tu-disappoint ni eye brows mistari ya kuchora imeonekana makes it look fake lakini vingine on point love it.

Well afromates tunahayo tu kwa leo tuambie wewe kwako makeup look ipi ndio imekuvutia zaidi kati ya hizi tatu?

Comments

comments