Wenzetu wanaviita wicker basket bags sisi tunaita Kikapu/Vikapu, hivi hutengenezwa na majani ya milulu ambayo pia hutumika kutengenezea mikeka, kwa hapa kwetu Tanzania vinapatikana sana maeneo ya Iringa japo hata nikoa mingine pia vipo.

Huku kwetu mabibi ndio wanavibeba sana na hutumika kwendea sokoni lakini kwa wenzetu wao wana beba kama handbags na wana vistyle hasa mpaka unasahau kama kile ni kikapu. Tumeona huko kwa wenzetu na tukaona tuwaletee hapa tupate kujifunza namna ya kutumia vitu vyetu kisasa zaidi, baadhi ya fashionista’s kutoka Nje Ya Nchi wameonekana kuvutiwa na hivi vikapu na wengi wanasema wanavipenda kwa maana vinabebeka na kuvalika na kila aina ya vazi

Wao wameboresha kidogo kwa kuweka kila aina ya size lakini pia wametengeneza vya aina tofauti tofauti.

Pia wameongezea na urembo mwingine kama pom pom’s, leather na vingine vingiย 

Kwa hapa Tanzania tumemuona stylist Joujou Nyaki akiwa amebeba Kikapu kama Kipochi

kama umependa style hii na unatafuta wapi pa kuvipata masokoni huwa wanauza sana lakini pia kama unataka designer made kikapu yupo mbunifu kutoka Tanzania Doreen Mashika anavitengeneza

Tuambie je Umependa kikapu handbag au vibaki tu kuwa vya kubebea nyanya sokoni?

Kikapu Kinavyo Tumika Kama Handbag

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com