Wenzetu kujitoboa au kuji tattoo ni kitu cha kawaida na mara nyingi wana fanya hivi wakiwa wame patwa na majanga, japo furaha na kuamua tu huwa wana fanya lakini mostly ukisikia mtu kachora tattoo mpya au kajitoboa ni kaumizwa, hatuna uhakika na kwanini Kim K kaamua kujitoa mdomo lakini tukienda siku kadhaa nyuma alipatwa na matatizo mbali mbali ikiwemo mumewe Kanye West kuumwa na yeye kupata jaribio la kuibiwa.

Labda kaamua kujitoboa ili kubaki na kumbukumbu hio na kuondoa yale maumivu lakini pia ina wezekana ni Kim Being Kim au hata haja toboa ana jaribu ku settle a trend.

mara ya kwanza kumuona Kim na urembo huu ni alipo post selfie yake ya kwanza ya mwaka 2017 akiwa na mama yake Kris Jenner, ili caught our eye’s lakini tulihisi ni one time thing

until tulipo muona nayo so many times akiwa katika mitoko yake mbali mbali

Kim Bado hajaweka ile a come back yake official maana bado ana vaa hizi nguo zake kubwa kubwa or may be this is a new 2017 Kim

Je Mmependa urembo wake huu au hapana? tuambie kupitia

Instagram – afroswagga

facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

KIM KARDASHIAN LIP PIERCING

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com