Ime kuwa mara nyingi wanaume wame sikika wakisema “una jifanya mzuri wakati ni make-up zimekusaidia” Hii ime sababisha maswali vichwani mwetu Je ni kweli make-up ina fanya wanawake wawe wazuri?

Haikua rahisi kupata jawabu kwa sababu fikra zilikua zina gongana kuna wanawake wakipaka make-up wana badilika kabisa ile asilia yao na kuna wengine wana chukiza.

Lakini si kweli kwamba make-up ina fanya wanawake wawe wazuri HAPANA, make-up iana ainisha uzuri wa mwanamke yaani kama ange kuwa hana chunusi au ngozi yake ingekua kama hio make-up aliyo ipaka basi ndio ambavyo muonekano huo ange kua anaonekana nao kila siku.

03cad26c684bb01d4b00a451ea3f5abc

Kazi ya make-up ni kuziba zile kasoro ndogo ndogo zilizopo kama chunusi,mafuta, makovu nk, visinge kuwepo basi huyo mwanamke ndio muonekano wake unge kua mzuri kiasi hiko. Make up haibadilishi sura yako na kukupa uzuri La Hasha bali inaainisha uzuri wako kama tu vitu kadhaa vingekuwepo na vingine visinge kuwepo.

Inajulikana wanaume wengi wanapenda wanawake naturally kwa kuogopa wanaopaka make up ni wabaya wanapaka make-up kuficha ubaya wao lakini tunaweza kusema wanakosea mno, Make-up haimpi mtu uzuri bali ina onyesha uzuri wake endapo vitu Fulani vingekuwepo.

 

MAKE-UP INA AINISHA UZURI WA MWANAMKE

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com