Watu wengi wanachukulia kazi ya kupaka make up rahisi kwamba mtu yoyote anaweza kufanya na hii ndio ina sababisha wimbi la watu kujiingiza katika hii kazi au kutaka kujifunza hii kazi bila kujua kwamba kuwa makeup artist napo ni sanaa ambayo inahitaji creativity na ideas tofauti tofauti, makeup artist huyu kutoka Nigeria ametufanya tuamini hayo yote.

Peletin yeye huwa ana jaribu kuwa creative na eye shadow ana chora vitu mbali mbali kama apa amechora Eagle Wing

Hapa akiwa amejaribu kucreate mchoro wa kopa

Sun flower eye shadow 

Flower Eye shadow

ice cream eye shadow 

Mwenyewe ana sema unaweza ku create ujuzi wake na kumtag, kama utajaribu hakikisha una tutag na sisi. una weza mfollow instagram @dupsyglam

NB: siku tukipakwa eye shadow ya hivi mtafute fimbo ya sisi kutembelea maana tunafumba mascho siku nzima kushow off eye shadow yetu.

Peletin Adedoja Will Make You Believe That Make Up Is A Work Of Art

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com