Ni sisi au ni kwamba rasta zimepungua kiki sio kama mwaka jana? well mwaka jana tuliona watu maarufu wakiwa wamesukia rasta watu kama Rihanna, Beyonce,Kelly Rowland na wengine wengi walionekana na style za rasta japo mwaka huu hatujaona sana lakini tunachoona kinakuja kwa kasi mwaka huu ni watu maarufu kukaa na natural hair, anyways tumeona style ya snitch braidsĀ  kutoka kwa muigizaji Irene Uwoya na zimetuvutia kukuletea hapa na wewe uweze kuiga.

Zinaitwa Stitch braids ambazo ni aina ya msuko wa rasta inayo kuwa kama na vijumba jumba ambavyo vinavutia mno

Mara ya kwanza tulimuona na hizi stitch braids alikuwa amesukia twende kilioni na rasta

Mara ya pili alisuka ikilimanjaro style ambapo aliongezea na hair rings amependeza mno

 

Tuambie unauonaje msuko?

Stitch Braids Styles Ideas From Irene Uwoya

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com