Moja ya brand ambazo tunazipenda sana kwa sasa kutoka Tanzania ni Style Your Soul Clothing Line, hii ni brand ya mavazi na inamilikiwa na kijana aitwae George Williams, Style Your Soul ipo tofauti na brand nyingi za mavazi za Tanzania, hii ipo kipekee na very modern.

Hivi karibuni tumeona wameleta kitu kipya ambacho kime catch attention yetu, tumesha zoea kuona hand bags, fanny pack, ankle bags wao wamekuja na Hip Bag ambayo hii inavaliwa kwenye hips, ni kama fanny pack japo hii haivaliwei kiunoni inavaliwa kwenye hips. Aina hii ya bags mara nyingi huvaliwa na wanajeshi

Pochi hizi ni za leather as unawezakuona kwenye picha, lakini pia zina mikanda ambayo inakuwezesha kufunga pochi yako kwenye paja na kiunoni, kwetu tumeona ni idea nzuri na unique maana sio brand nyingi zimetengeneza pochi za aina hii. Lakini pia inakufanya uwe free kutembea au kama unamizigo mingi mkononi hasa ukiwa unaenda shopping ni nzuri kuwekea pesa na simu. Pia ni ndogo vitu vichache vinaweza ku-fit inakuwa nyepesi na kukupa urahisi wa kutembea.

kitu ambacho tumeona ni miss kwetu ni kwamba unatakiwa uvae na only aina ya nguo za suruali, yaani pants, suruali au tight huwezi kuvalia skirt au gauni.

Well let us know your views je ni yay or nay?

 

The Hip Bag By Style Your Soul Clothing Line

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com