Hii cross body bag kutoka katika kampuni ya Chloe imeonekana kuwa a hit bag this season, karibu kila fashionista anayo na ameibeba. Inauzwa $1,690 sawa na 3,718,000/- za ki Tanzania ni Kabag kadogo tu japo kuna za kufyatua pia ambazo kidogo zinauzwa bai rahisi

Ni a small show off bag ambayo unaweza kuweka vitu vidogo vidogo kama simu, makeup, wipes etc.

Tume waspott watu maarufu mbalimbali kama Toke Makinwa akiwa amekibeba yake yeye ya muundo mwingine lakini zote zinaitwa jina moja la zinauzwa bei moja

Lakini pia Jadore Fashion

Baadhi ya watu maarufu na fashion bloggers wengine walio beba hii bag ni

 

hawa ni baadhi tu lakini huko social network ukiingia hii pochi utakutana nayo sana, well labda kwa sababu ni easy to carry lakini pia we love how chic & decorative it is.

The Hit Bag Chloe Nile Small Bracelet Crossbody Bag

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com