Make Up ni urembo unakuja kwa kasi sana duniani, kila mtu ana taka kujua kupaka make up, wengine wana taka kujua kwa ajili ya matumizi ya binafsi na wengine wana taka kwa ajili ya biashara.

bidhaa

Ni kawaida kwa kila mwanamke kutaka kuonekana mrembo kuliko mwingine iwe naturally au kwa kupaka make up. Lakini hii make up imachukua nafasi kubwa Zaidi maana ina ongeza uzuri wa muonekano wako wa kawaida kuna wengine ukiwaona kabla na baada ya kupaka make up unaweza ukamsahau. Make up inafanya watu wasahau au kuto kupenda mionekano yao ya kawaida, una fanya watu wasijali ngozi zao kwa sababu tu ana weza kuziba chunusi kwa kupaka make up.

kabla na baada

 

Ni wanawake wachache sana hivi sasa ambao wana confidence ya kutoka nyumbani bila ya kupaka make up. Kuna baadhi ya wambaji wa make up ambao wana weza kukubadilisha kuwa mtu yoyote unae taka kua ki sura, hii ufanya watu wote tufanane duniani.

kujibadilisha

Ukiuliza wanawake kwanini wana vaa make up huto pata jibu moja wengine husema wana paka make up wawe wazuri,wengine kujiamini, wengine kuonekana vijana lakini ukweli kuna ambao wasipo paka make up wana onekana wazuri na vijana kuliko wakipaka make up.

Imekua kawaida sasa kukutana na mwanamke kapaka make up bila ya kuwa na mahala popote muhimu pa kwenda wakati inaaminika make up ni urembo upakwao pale unapo kuwa na sehemu muhimu ya kwenda kama sherehe za harusi,kupokea tuzo na matamasha mbalimbali. Na kibaya Zaidi wengi wao hawatambui aina na nyakati za kuvaa make up.

Wengi hutumia kipato chao kidogo wakipatacho katika manunuzi na matumizi ya make up na kusahau mambo mengi ya faida Zaidi kuliko make up. Si vibaya kupaka make up au kununua lakini ni vizuri kujua nyakati na kutumia kipato kidogo katika kuwekeza kwenye vipodozi hivi.

bei za make up

WANAWAKE WA KISASA NA MAKE UP

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com