Low cut ime kuwa a hit kwa sasa maana asilimia kubwa ya watu maarufu bongo wamenyoa nywele na kuacha nywele fupi, wakiwepo hawa watatu Jacqueline Wolper, Shaa na Feza Kessy.

sio kitu rahisi sana kumkuta msichana/mwanamke kakata nywele zake na yuko proud kuonyesha kwamba kanyoa, wengi wetu tunapenda nywele ndefu tukihisi zina tupendeza zaidi, lakini una wezaku rock low cut na pia ukanoga tu kama hawa

tunaanza na Jacqueline yeye ana badilisha badilisha rangi mara blonde, mara nyeusi kawaida ili mradi ana cheza na nywele zake. Zinamoendeza mno na ana zipatia kustyle

Feza Kessy nae kama Jacqueline ana badilisha rangi now and then, and she real looks good on low cutsĀ 

Shaa yeye amekata tu nywele na kuwa blond, rangi inaendana na her skin tone pia ame pendeza mno

 

WATU MAARUFU WAKIWA KATIKA LOW CUT HAIRSTYLE

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com