SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

ALICHOVAA DIAMOND PLATNUMZ KIKATUSHANGAZA
Fashion Cop

ALICHOVAA DIAMOND PLATNUMZ KIKATUSHANGAZA 

Well kuna mtu hamjui Diamond Platnumz? mmh hatudhani ila kama yupo ni msanii kutoka Tanzania ambae ana fanya kazi nzuri ya kututoa kimaso maso wa Tanzania katika ulimwengu wa muziki, wengi tulikuwa tuna penda styles zake wakati anaanza lakini kwa sasa hatujui nini diamond ana jaribu kutuambia that he is so big ame settle hajisumbui kuangalia muonekano wake? lakini si inatakiwa ukiwa big ndo uwe muangalifu zaidi maana ingekuwa hivyo Jay angeenda kwenye interview na boxer (lol). Well kisa cha povu letu hilo ni jinsi mond A.K.A Simba alivyo vaa katika Interview yale asubuhi clouds tv

Huu muonekano ni NO kwa msanii mkubwa kama yeye yaani hajui hivi viatu vina endana na mavazi gani? Hio kofia ya mzee ojwang hajui ina takiwa ivaliwe wapi? na kwanini hii suit ime m’bana kiasi hiki alinunua kabla haja nenepa? diamond realy? tupo 2017 na bado tupigizane kelele na mavazi jamani we hope huyu aliye kuvalisha sio qboy msafi maana tuna weza kusema ina kuwaje stylist hajui vipimo vya anae mvalisha, this outfit is wrong in high level na different ways. This is a fashion Crime

 

Related posts

Leave a Reply