SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Mkanda Ulivyoharibu Shughuli Ya Mimi Mars
Judge Afro

Mkanda Ulivyoharibu Shughuli Ya Mimi Mars 

Mwanamuziki Mimi Mars ambae kwasasa yupo kwenye media tour kwaajili ya wimbo wake mpya wa Lala ( this song is fiya though) ameonekana kupatwa na dhambi za fashion baada ya belt aliyoivaa kuharibika kidogo akiwa shughulini tunasema ajali kazini.

Mimi Mars ambae alivaa all white fit akiwa amemalizia muonekano wake na crystal belt ambayo ali-match na choker yake, she looked good & appropiate kwa kipindi, lakini hizi belt bwana huwa hazipendi mihangaiko yaani uvae ukiwa umetulia sio ku-dance dance na ndio maana baada ya kashkash nyingi ikaharibika

Ukiachana na fit kuwa nzuri, mkanda kutuharibia shughuli, Makeup ilikuwa on point but this baby hair thing really is disturbing.

Well kuhusu mkanda next time chukua ile yenye cystal lakini ndani yake ina kama kitambaa sio rahisi kuharibika.

Afromates let us know thoughts zako kwenye hii look ya Mimi Mars.

Related posts