SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Wasanii Wa Kiume Na Upofu Wao Katika Black Kwenye Nywele
Fashion Cop

Wasanii Wa Kiume Na Upofu Wao Katika Black Kwenye Nywele 

Kama ambavyo wanawake wanapenda kujiremba siku hizi tunaona wanaume nao wanakuja kwa kasi katika kujiweka smart. Well tunaona kwao kwa sasa hii style ya kuweka black kwenye nywele ndio imeshika kasi, kila msanii wa kiume anaweka black kichwani, kitu ambacho sio dhambi lakini ugomvi wetu sisi na huyu anaewaweka black ni upitilizaji wa matumizi ya urembo huu.

Tunaweza kusema hii ni new wrong installment of wigs lakini kwa upande wa wanaume sasa imekuwa black, imekuwa ikiwekwa nyingi mpaka wanapoteza uasilia wa nywele na saa nyingine inazidi na kutokeza mpaka kwenye ngozi. Kwetu hii ni dhambi ya fashion, kama ni black basi iwekwe kwa kiwango kupendezesha na si kupoteza uasilia.

Well Afromates Tupeni maoni yenu katika hili swala.

Related posts