SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

When Copy Catting Gone Wrong
Fashion Cop

When Copy Catting Gone Wrong 

Kwasasa wanaita being Inspired na sio ku-copy, well kuwa inspired inaruhusiwa lakini ukiwa inspired tunategemea ulete kitu ambacho kimezidi ubunifu wa awali kama sio kubadilika kabisa.

Inapotokea pale mbunifu unakuwa inspired na kukosea au kwenda tofauti na kile ambacho umekuwa inspired nacho unatupa wengine maswali kama kuiga tu umeshindwa kweli unaweza kuja na cha kwako?

Kwanini ujishushie jina au kuharibu sifa ambao umejijengea kwa wateja wako kwa kosa moja dogo? Kwa mfano tuangalie hili vazi ambalo kwa mara ya kwanza lilivaliwa na mwanamitindo Jihan Dimac kutoka kwa mbunifu Mac Couture. Hili vazi lilipostiwa sana katika mitandao ya kijamii kutokana na kwamba Jihan na Mac ndio ambao waliweza kwenda na theme katika birthday ya mama Diamond ambayo ilikuwa The Great Gatsby lakini pia she looked gorgeous in it.

Well jana tumemuona mwanamitindo Husna Maulid in exactly dress kasoro tu hili limetengenezwa na mbunifu mwingine na to make it worse halikuwa limeshonwa vizuri na halikuendana na mwili wake. Kwa upeo wetu mfupi unajua mbunifu anajua hiki kinamfaa mtu wa aina gani au namna ya kumodify kufanya kim-fit mtu wa aina nyingine, Husna mfupi hili vazi lisingeweza kumkaa vizuri, Ndio maana mbunifu akaamua kuifupisha cape lakini kwa sababu tulishaliona kwa mtu mrefu lilivyokaa na kwake ni vitu viwili tofauti.

Unaweza kuona urefu wa Jihad kushoto, vazi limemkaa vizuri length ya gauni na cape zipo sawa, wakati kulia Husna vazi limepisha urefu, gauni refu kuliko cape na finishing ya cape si nzuri.

Mbunifu unakubali vipi kutoa vazi, mteja akavaa na unaona kabisa finishing haiko vyema? Pindo la hii cape kutoka katika vazi hili la Husna Maulid ni mbaya okay umeshindwa kuwa inspired ukatoka mshono exactly na kushona pia umeshindwa?

Kama sisi tungekuwa wabunifu wa Husna tungemshauri avae hii dress bila ya cape, inge’make much sense as cape ndio imeonekana kuharibu huu muonekano, gauni ya ndani imekaa vizuri kabisa hiki kitambaa cha cape tungeongezea chini kidogo kwenye gauni liwe refu kidogo tungemaliza, wakati mwingine unahitaji kulinda status yako na kumwambia mteja ukweli kwamba hiki hakitokukaa vyema au tumeharibu tusiionyeshe jamii basi.

Tupe maoni yako wewe unaonaje hii trend ya wabunifu kucopy mavazi ya wabunifu wengine?

Related posts