Juzi kulikuwa na Tuzo za Africa Africa Magic Viewer’s kulikua na mengi mno, na kama tunavyojua katika wengi kuna mengi na tunajua kuna ambao watakubali mavazi yako na kuna ambao hawato kubalina nayo, hizi ni tatu kali zilizo kuwa gumzo kidogo katika mitandao ya kijamii kutoka red carpet ya Tuzo hizo,

1) ni kutoka kwa mwanadada kutoka Nigeria bibi  kehinde bankole ambae alifanya kucopy gauni  lililo valiwa na Chanel iman kutoka kwa mbunifu zuhairmurad, Hii ilitrend kwa watu kusema alikosea na mpaka kufikia hatua ya kumtengenezea meme (kichekesho) kuhusu gauni hilo, wengi walisema kama uta copy kazi au vazi la mtu hakikisha unali copy vizuri kuliko yeye.

Chanel-Iman-amfar-2015-760x1140

Chanel Iman 2015

index

kehinde bankole 2016

MEME

hii ndio meme (kichekesho) kuhusiana na gauni hilo

2) kutoka kwa Elizabeth Michael ambapo Nigeria fashion police walipo likosoa gauni la Lulu na kusema liko tacky, kama ambavyo wa Tanzania tulivyo huwaga hatukubali kushindwa ile page ikavamiwa na maneno makubwa na kuambiwa ni wabaguzi na hizi ni baadhi ya comments hizo

LULU

INSTA COMENT

3)Bibi Sonia Lareinaa ambae ame copy gauni ya Beyonce huyu hakusemwa vibaya lakini pia ili trend wengi wali ipost.

BEYO

Comments

comments