SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

DAXX_CRUZ AJA NA MAVAZI YAKE
Habari

DAXX_CRUZ AJA NA MAVAZI YAKE 

Katika Dunia hii ni vyema kujaribu kila unacho weza na kufukuzia ndoto zako, ina wezekana ukawa model lakini pia ukawa designer. Wabunifu wengi walianza kama ma model na wame dumu mpaka sasa. hata Martin Kadinda pia alianzia huko, ni vizuri kuanza kwa kuisoma Industry ina endaje na wewe ndio uingie. Katika kurasa yake ya Instagram mwanamitindo Daxx  aliweka logo ambayo itakayo kuwa ina tumika katika mavazi yake pia alitolea ufafanuzi mfupi katika chat yetu sisi na yeye

13743302_761166744022832_470267664_n

Introducing the new kid on the planet What am doing now ,is what I worked for Remember to change your dream to the reality Dream it and work on it.. Something fresh is coming soon!. I am the Dreamer |Creator|Believer My Fans,My Friends,and Everyone Hope you READY!. @kebby_designs you are the best👊 ____________<<<<<<>>>>>>>>>____________ #FreshAllDay  #MensWear  #MensFashion  #DaxxCruzWear  #DaxxCruzTouch  #LifeStyle  #DreamWork  #FashionLife  #TheMovement  #MrFresh

na huu ndio Ulikua ufafanuzi wake kuhusu clothing line yake hio

“am introducing my clothing line with my logo on it, so hio ni logo ya my cloth line will be coming out soon dealing with men wear”

hongera Daxx na tunasubiri kuona kama yaliyomo yamo.

Related posts

Leave a Reply