SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

GIGI HADID AWATOLEA UVIVU WANAO MSEMA VIBAYA
Habari

GIGI HADID AWATOLEA UVIVU WANAO MSEMA VIBAYA 

Si kazi rahisi kupendwa na kila mtu hasa kama ni maarufu na upo katika mitandao ya kijamii, mara nyingi watu wanao kufuata wana takiwa wawe na mapenzi na wewe lakini si wote ambao wapo hivo. Asilimia kubwa ya watu hutoa maneno mabaya bila kujali hisia za wanae muandikia. Hii ime mkuta mwanadada Gigi Haidi ambaye ni mwanamitindo kutoka Ulaya.
6

Watu wengi wamekua wakisema ni mnene hafai kuwa mwanamitindo na wengine wakithubutu kusema hajui kutembea kimitindo. Hivi karibuni Gigi yalimshinda na akaamua kuwaandikia hivi wale wanao msema vibaya
10
Well nadhani wanao msema wame sikia Gigi hatobadilika na wala hajali.

Related posts

Leave a Reply