SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

VIDEO QUEEN TANZANIA MNA HITAJI KU STEPUP YOUR GAME
Habari

VIDEO QUEEN TANZANIA MNA HITAJI KU STEPUP YOUR GAME 

Imekua muda mrefu sasa video queen wa Tanzania walikua wakilalamika kwamba wasanii wa muziki Tanzania hawawapi kazi katika video zao, tumeona wasanii wame sikia kilio chao na wame anza kuwa shirikisha lakini tatizo ni kwamba video queen hawa hawa huvai uhalisia pia hawako vizuri katika mavazi.

Kama kuna video mbili ambazo zime toka kwa sasa na zina fanya vizuri, video kutoka kwa msanii Darasa ina itwa too much na nyingine kutoka kwa Dully Sykes  na Harmonize inaitwa INDE. Nyimbo hizi zote mbili zina fanya vizuri na zote wame tumia video queen kutoka Tanzania. Lakini ukiangalia Video Queen wa umo wapo wapo tu na mavazi yao ni yale yale tuliyo yazoea

Amber Lulu ame vaa outfit ile ile moja yaani crop top, bandage skirt  na heels, Tofauti ni rangi tu ya vivazi hivi lakini kwetu sisi tunaona ni same outfit. Tunadhani ange weza kuvaa hata a dress for a change, hot pant au chochote lakini sio kurudia idea moja ya outfit katika video mbili tofauti.

13643113_330151067324508_387658765_n

Inde ya dully sykes ATOO-MUCH

Too Much Darasa

Gigy ana pensi yake nyekundu ambayo tumeiona mara nyingi aki ivaa huko mitandaoni lakini akaja kuivaa pia kwenye video, tuna dhani kama ni kazi yako basi una hitaji kuiheshimu si kwako tu hata kwa yule aliye kushirikisha. Kuwa wa tofauti tupe kitu ambacho kita tushangaza. tupe muonekano mpya ambao hatuja uzoea.

Dully-Sykes

Nunueni mavazi au ingieni ubia na maduka ya mavazi ili wawe wanawapa mavazi mfanyie kazi huku nyie mkiwatangazia biashara au mkiona mna wafaidisha basi nunueni ya kwenu, hatuwezi kuwa tunaona kitu kile kile kila siku, kuwa wa tofauti hiko ndicho kina fanya baadhi ya video queen huko kwa wenzetu wa dumu.

Pia inabidi muuvae uhusika video queen upo pale kupendezesha video wewe na mbwembwe zako ndizo zitakazo uza video, video queen si kukata viuno tu kuna mambo mengi ya kufanya jifunzeni kucheza, kuwa na hisia then jiachie be free, nadhani hivi vichache ndo husababisha wasanii wetu watoke Tanzania kwenda nchi nyingine kutafuta video queens.

Unaweza kuangalia video zote mbili hapo chini na kutupa maoni yako

Related posts

Leave a Reply