SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

WEMA SEPETU NA NDOTO ZAKUA NA MAKE UP LINE
Habari

WEMA SEPETU NA NDOTO ZAKUA NA MAKE UP LINE 

Wema Abraham Sepetu ni muigizaji ambae pia ameingia katika masuala ya ujasiriamali kwa sasa wema ana miliki LipStick zinazo enda kwa jina la Kiss By Wema Sepetu, lakini wema ame sema ndoto zake haziwezi kuishia hapo kwa maana ana mipango ya kutoa vipodozi vingine kama wanja,foundation na vingine vingi.

wema

 

Wema alisema maneno haya katika ukurasa wake wa Instagram ambapo aliandika

>I think This should be my Colour ya Lipstick wen it comes to my Brand Kiss….. Naipenda coz it jus makes me feel good nikiipaka…. For a very long time nimekuwa nikitaka sana kuwa na kitu kitacho carry jina langu la Wema Sepetu… I thought of perfume at first ila huko nikahisi ni parefu sana but inshallah hakunaga kubwa ukimtanguliza Mungu katika jambo lako na haswa likiwa jambo la kheri…. but sababu napenda urembo nikawaza nifanye kitu kiatakacho reflect kwenye urembo na wazo la kwanza lililonijia katika kichwa ni My Kissable Lips….. 🙈🙊So hapo hapo nikasema Why nat make a Lipstick kuzifanya kissable lips zangu zizidi kuvutia na ziweze kuwafanya na my fellow sisters pia wawe na muonekano mzuri….. Tumeanza na Lipstick jamani… Mdogo mdogo ndo mwendo…. Inshallah kale ka makeup box ketu ambacho wadada hatukosagi kwenye handbag zetu katakuwa na virutubisho vyote vya uso wako kwanzia foundation mpaka wanja vikiwa na jina la your sweetheart Wema Sepetu….. Tuombeane Kheri and like I said hakunaga kubwa kwa Allah….. Tukutane kesho wapendwa….. Alam- siq….😙😙

Related posts

Leave a Reply