SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Celebrities Showing Us How To Wear Red On This Holiday Season
Mitindo

Celebrities Showing Us How To Wear Red On This Holiday Season 

Ni msimu wa mapumziko ambapo sikukuu kama Christmas na mwaka mpya zipo around the corner, msimu huu kunakuwaga na sherehe nyingi zikiwepo harusi, part za hapa na pale za kufungia mwaka. Lakini pia katika msimu huu watu wengi hupenda kutumia rangi nyekundu iwe katika mavazi au decoration nyumbani mwao, hata santa anaaminika kuwa anavaa rangi nyekundu.

Well watu maarufu mbalimbali kutoka Tanzania wameonekana wakiwa katika mavazi ya rangi hii tukaona sio mbaya kama tukiwaletea mavazi yao yawe inspiration katika mtoko wako ujao.

Pat Aika na Mwanamitindo Tausi likokola wanatuonyesha namna ambavyo unaweza kuvaa long red dress yenye slit, wote wakiwa wamemalizia mionekano yao na viatu vyekundu “this remind of the song lady in red”

Nancy Sumari Na Fahyma wao walikua in sequin red dress ambapo Nancy yeye yake ilikuwa off shoulder wakati Fahyma yeye alikuwa in a dramatic red sequin dress

well ni matumaini yetu umepata ideas ya namna ambavyo unaweza kuvaa nguo yako nyekundu katika msimu huu wa mapumziko.

Related posts