Hatujui kama tuiite trend au ni muamko kutoka kwa watu maarufu, kwa sasa tumeweza ku-spot watu maaruufu wakiwa wamevalia mavazi kutoka kwa wabunifu wa hapahapa Nchini tena yakiwa yametoka straight from the runway.

Kwa hii trend/muamko sisi tunaufurahia kwa muda mrefu tumekuwa tukitamani wabunifu na watu maarufu kuungana na kufanya kazi pamoja hili kusaidiana katika kutangaza kazi kati yao.

Toka mwaka huu uanze tumeona watu maarufu na wabunifu wakishirikiana katika mavazi yao tumeona watu kama Wema Sepetu, Nandy Na Tanasha Donna wakiwa wamevalia mavazi kutoka kwa wabunifu kutoka Tanzania.

Wema Sepetu alivaa vazi kutoka kwa mbunifu Martin Kadinda, ambapo vazi hili linatoka katika “She Gentle Collection” ambayo ilikuwa debuted katika Swahili Fashion Week 2019 likiwa limevaliwa na mwanamitindo Anita.

Mwanamuziki na mwanamitindo Tanasha Donna yeye tulimuona akiwa amevalia straight from the runway outfits mara mbili, ambapo mara zote hizo alivaa mavazi kutoka kwa wabunifu kutoka Tanzania

Hapa akiwa amevalia off white jacket kutoka kwa mbunifu EK•AN•TIK kutoka katika collection yao ya mwaka 2019

Mara ya pili Tanasha alionekana kuvalia hizi animal prints two pieces kutoka kwa mbunifu Mahaumes, hii ameivaa katika music video ya wimbo wake mpya uutwao La Vie. Vazi hili lilikuwa debuted katika runways ya Swahili Fashion Week 2019 likiwa limevaliwa na mwanamitindo Lilian Loth hapa tumeona wameongeza matching top wakati kwenye runway ni skirt tu ndiyo ilikuwa imepitishwa.

Tumemuona pia mwanamuziki Nandy akiwa amevalia hii orange dress kutoka kwa mbunifu chipukizi Mahaumes, hili vazi alilivaa katika music video aliyoshirikishwa na mwanamuziki Ommy Dimpoz uitwao Tango. Gauni hili lilikuwa debuted katika runway ya Swahili Fashion Week 2019 likiwa limevaliwa na model Batuli Mohamed

Well Afromates tuambie unaoneje huu muamko wa wasanii na wabunifu kufanya kazi pamoja?

Comments

comments