Week hii tumeona kilicho trend mtandaoni ni block colors trend, hii trend huwa inaenda na kurudi. Kuna ambao wanaipenda na kuna wengine ambao hawajawahi kuipenda, mmoja wapo akiwa blogger Missie Popular ambae alitamani hii trend isirudi tena

“Afroswagga – Tutajie fashion trend ambayo huwezi kuijaribu hata siku moja

Missie Popular – Color Block…I hope haitarudi tena kwenye fashion trends,ever!”

Well the trend is back na inakuja kwa kasi mno. Kwa wale ambao mnajiuliza color blocking style ni ipi, hii ni ile hali ya kuchanganya rangi zaidi ya moja, hasa zile shouting colors. Mfano unaweza kuvaa njano na kijani lakini pia inawezekana kwa neutral colors pia.

Tumeona watu maarufu mbalimbali wakiwa wamevalia trend hii kama vile Elizabeth Michael Lulu ambae yeye alivalia blue suit na orange pink bottoms, Rihana yeye alivalia orange outfit akamalizia na blue kicks huku mwanadada kutoka Uganda Spice Diana alivaa pink suit na blue stiletto.

Wengine ambao tumewaona ndani ya trend hii Ni Hamisa Mobetto ambae yeye alivali black & white color block blazer dress, Lilian Afegbai yeye alivaa pink & black color block suit na Rita Dominic ambae na yeye alivaa nyeupe na nyeusi.

Well Afromates hiki ndicho kinacho trend kwa sasa, tuambie je wewe unamaoni gani na trend hii.