SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

FASHION STAPLES KWA AJILI YA JOB INTERVIEWS
Dondoo

FASHION STAPLES KWA AJILI YA JOB INTERVIEWS 

Kuvaa formal clothes na polished pumps (viatu) inasemekana ina weza ku boost confidence na kuwafanya colleagues kukuona una jielewa na msomi, ina semekana ina wachukua wanao kuinterview sekunde 30 kujua waku ajili au lah kutokana na muonekano wako, kwaio ni vyema ukajitaidi kujua nini uvae kabla ya kwenda kwenye interview na kukosa kazi kisa tu huja vaa vitu vinavyo eleweka hivi ni baadhi ya vitu vya ku consider kuvaa uendapo kwenye job interview

Blazer (Koti) – style za mavazi hubadilika mara kwa mara lakini blazer huwa zina remain constantly kuanzia zamani makoti yame onekana kuwa yanavaliwa kumfanya mtu aonekane formal anae jielewa, kwaio kama unaenda kwenye job interview ni vyema ukavaa vizuri na ukatupia a stylish blazer inayo ku fit vizuri

sleek polished suit – sleek polished suit ina kufanya unekane uko putted together yaani huna mambo mengi kila kitu kime kaa sehemu yake,kama una ingia kwenye ofisi za watu ni vizuri ukachagua neutral colors japo kama upo vizuri kwenye styling pia unaweza kuwa creative na kucheza na rangi

Pumps – pumps zina kupa ule muonekano classic kama una enda kwenye job interview ni vyema ukachagua pumps over open heels au viatu vingine vyovyote,a pair of nude au black pumps zinaenda na any office wear

 

Patterned Top or Dress – inategemea na kazi gani unaenda kufanyia interview, lakini pia pattern top or dress ina saidia kukufanya uonekane classy pia creative, chagua kimoja kati ya gauni au top yenye pattern na i style vizuri kama na skirt au suruali

wasiliana nasi kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

Related posts

Leave a Reply