SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Kunauhitaji Wa Elimu Ya Biashara Kwa Wabunifu Na Wanamitindo Wa Tanzania
Mitindo

Kunauhitaji Wa Elimu Ya Biashara Kwa Wabunifu Na Wanamitindo Wa Tanzania 

Hatudhani kama inabidi kilakitu kinahitaji kuongelewa kwa Tasnia ya urembo na mitindo Tanzania ndio tuamke na kuanza kuyafanyia kazi, ilikuwa kilio cha wabunifu na wanamitindo kwa wasanii kuwatumia katika kazi zao. Kilio kimesikika na sasa tunaona kwenye video music za Tanzania wanamuziki wanatumia mavazi ya wabunifu pamoja na wana-mitindo kutoka Tanzania.

Kwa sasa ukiangalia video nyingi wasanii au wanamitindo wanavalishwa mavazi kutoka katika collection za wabunifu kutoka Tanzania, mfano mzuri ni video ya The One kutoka kwa Diamond Platnumz, ambapo unaweza kuona mavazi ya models yametoka katika collection ya mbunifu

Tofauti na ambavyo tulitegemea kwamba mbunifu ataona hio fursa na kutangaza kwamba ni kazi yake, hakuna siku hata moja tumeona mbunifu huyo akipost kusema kwamba ile ni kazi yake. Wimbo una trend number moja youtube, umeangaliwa na mamilioni ya watu ambao wanatoka sehemu mbalimbali na bado mbunifu hajaichukulia hii kama fursa katika biashara yake. Na hii sio kwa huyu tu mmoja bali ni wengi ambao wanawavalisha wasanii mbalimbali bila kuji-credit kazi zao.

Lakini pia wanamitindo wanapewa fursa kuonekana katika videos hizi na wao pia hawaoni kama hii ni fursa katika career zao na kujitangaza. Nani hatotaka kufanya kazi na wewe kama umeonekana kwenye video ya mwanamuziki mkubwa? kuanzania agencies mpaka makampuni mbalimbali?

Tunahitaji kujifunza zaidi kujitangaza katika biashara zetu, kila kitu kinachotokea ni opportunity ya wewe kupiga hatua mpya.

Related posts