SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

KUTANA NA WABUNIFU WANAO WAVALISHA MASTAA KWA SASA
I'm A Celebrity

KUTANA NA WABUNIFU WANAO WAVALISHA MASTAA KWA SASA 

kama ume penda mshono wa staa kutoka Tanzania na hukua unajua ni designer yupi ka buni hilo vazi basi hawa ndio top 3 ya ma designer wanao wavalisha watu maarufu tene hata hawajulikani lakini kazi zao ni nzuri mno

1) Elisha ana julikana kwa jina la Instagram kama @elisha.red.label huyu kawavalisha wengi ila iliyo vunja record ni gauni ya Wema Sepetu katika Black tie event

13643530_200756710325910_1344493629_n

Wema Sepetu akiwa ame valishwa na Elisha

13531854_1024947107554647_633333585_n

Gyver Meena akiwa  katika vazi la send off alilo buniwa na elisha hii nayo imetuvutia mno

13704149_671567792995880_569157992_n

kazi nyingine ya Elisha

2) Elfrida Emmanuel unaweza kumpata Istagram kama @fifi_sugardesign

Fifi ana mvalisha Hamisa Mobetto mara nyingi

13573352_720519394753423_707884269_n

Kazi nyingine ya fifi

@fifi_sugardesign_aso-ebi-asoebi

3) Kyamirwa yeye hutumia jina lake hilo hilo Instagram @kyamirwa

kyamirwa alimvalisha Kajala katika uzinduzi wa Filamu yake mpya ya SIKITU

Screenshot_2016-07-17-00-47-47-1

Akamvalisha Bi Sandra au mama Diamond Platnumz

Screenshot_2016-07-17-00-55-23-1

Kazi nyingine za KyamirwaScreenshot_2016-07-17-00-55-58-1 Screenshot_2016-07-17-00-57-44-1

Unaweza kuwafollowInstagram kama ume penda kufanya nao kazi

 

Related posts

Leave a Reply