SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Maua Sama Aelezea Ambavyo Alivalishwa Na Elizabeth Michael
Mitindo

Maua Sama Aelezea Ambavyo Alivalishwa Na Elizabeth Michael 

Mwanamuziki Maua Sama alifanya live show katika kipindi cha homaTVE, Maua alivaa mavazi manne ambapo matatu kutika hayo yalitoka kwa muigizaji Elizabeth Michael na kampuni yake ya mavazi ya EMcloset.

Tumefanya mahojiano na Maua Sama na ametuelezea namna ambavyo walifanya kazi na Lulu katika mavazi yake.

Afroswagga : Je mlifanya kazi 50/50 katika kutafuta mavazi au Lulu alikuchagulia kila kitu?

Maua: Yes inaweza kuwa 50/50 kwasababu Kufanya kazi na Lulu anakupa room ya wewe kutoa ideas zako. So kuna wakati nakuwa natamani nionekane kwenye suit naishia hapo, then yeye ndo atakuja na concept and style tunakuwa kwenye line moja.

Afroswagga: Kati Ya Yale Mavazi Lipi Lilikuwa Favorite Yako?

Maua: The Blue one πŸ’œπŸ’œπŸ’œ

Afroswagga: Je Umeona Lulu Ameweza Kupatia style Yako?

Maua: Yes, kulingana na nature ya function style karibu zote zilikuwa zinafit. Kwangu the style LULU ameniwezea kwenye style yangu.

Afroswagga: Ugumu gani umepitia kufanya kazi na Lulu?
Maua: Hakukuwa na Ugumu kufanya kazi na Lulu kwasababu nje ya kazi tuna uhusiano mzuri as a family, so ata wakati ananipa style nakuwa free kuComment and kuAdd kitu chochote. Yupo flexible.

Related posts