SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

New Music, New Look Are We Here For The New Nay True Boy?
Mitindo

New Music, New Look Are We Here For The New Nay True Boy? 

Tunajua wanamuziki au wasanii wanapotaka kutoka vitu vipya huwa wana tu-tease na mionekano yao katika hiko kitu kijacho, inaonekana Nay anakuja na wimbo mpya na akianza ku-tease tume notice mabadiliko makubwa katika muonekano wake, is it in a good way though ( take a seat and ride with us)

Tumezoea kumuona Nay in jeans, pants kubwa kubwa, t-shirt and bomber jackets lets say that hip to the hop look lakini huu muonekano mpya ni tofauti kabisa, in fact umetukumbusha muonekano wa mwanamuziki kutoka Angola Cabo Snoop ambae alikuja kwa kasi mwaka 2010, he was all about colors, and tight trousers sasa imagine that on Nay.

Nay amevaa t-shirt ya njano, blue,white and red shitrt kwa juu, huku akiwa amemalizia muonekano wake na suruali iliyo m’bana ya stripes za pink,njano na nyeupe na kumalizia na kicks nyeupe  we sure agree with Dogo Janja ambapo amesema alijua Nay ni Rainbow.

 

Kama ungetuuliza sisi ni nini kingetoka kwenye hii outfit we definitely took out the pants, kwanza kabisa zime m-tight mno na pia rangi zimekuwa too much, we could give him a proper suruali ambayo haimbani na rangi ambayo ingetulia au kuendana na rangi ambazo zipo kwenye outfit yake to balance the outfit.

 

Well afromates let us know are you digging hii new look ya Nay wa mitego?

Related posts