Wakati mwingine unataka kuvaa simple, hutaki kuwa na na vitu vingi mwilini. Lakini hii haimaaniishi uvae boring outfit, kuna vitu vichache ambavyo unaweza kuongezea ili upate muonekano simple lakini ulio stylish.

Mfano mzuri ni kama Mboni Masimba hapa akiwa amevalia kijora ambacho tunaamini 85% ya wanawake Tanzania wanavyo, katika % hizo ni wachache sana ambao wanakiboresha kikaonekana classic wakati % zilizonaki wanakivaa tu ili mradi wamejistiri maungo

  • Statement accessories ni njia nzuri ya kuboresha muonekano wako unaweza kuvaa hereni, pete, mkufu ambao una catch attention, hakikisha accessories hizi zinaendana na outfit yako.
  • Perfect bag na classy shoes, hivi vinaenda bega kwa bega. Viatu na mkoba vinaweza kutoa muonekano wako kutoka 0 kwenda 100 lakini pia rangi ziwe zinaendana na mavazi yako.
  • Kunogesha muonekano, Ongezea saa, kikuku, bangili etc hivi ni vichachandu / vinogesho katika mavazi yako.
  • Kama unataka ku-make a statement look unaweza kuongezea kofia au hata miwani ili kuupa statement muonekano wako.

Kumbuka: namna ambavyo outift iko basic ndivyo ambavyo uko huru kutumia bold accessories, kama unapenda simple looks basi vyema ukatumia accessories zaidi.

Hivi ndizo njia sisi huwa tunatumia Je wewe unatumia njia zipi? tuachie comment yako katika box la comment hapo chini.