Hii rangi imeonekana kuwavutia wengi hasa ma Fashion Blogger na ma stylist, ime onekana kuvaliwa mara kwa mara na wengi wanao vaa hupendeza nayo. Ina chukua rangi ya mtu yoyote eidha dark au light haichagui. rangi hii ni njano iliyo kolea sana si mpauko ni ile njano inayo elekea orange

Blogger hawa mapacha kutoka Kenya wame ivaa kama Jumpsuit na Kimono

anita-and-lisa-gaitho

Blogger huyu kutoka Nigeria kaivaa kama Jumpsuit pia na ame pendeza mno

Asos-button-through-jumpsuit-with-wide-leg-cult-gaia-wooden-bag-jadore-fashionP1Asos-button-through-jumpsuit-with-wide-leg-cult-gaia-wooden-bag-jadore-fashion5771

Huyu Fashion Blogger mwingine kutoka Kenya ame istyle rangi hii mara mbili

i) kaivalia kama blazer ya juu ya gauni nyeupe

DSC1188-as-Smart-Object-1-Copy-650x975

ii)kaivaa kama gauni tu akiwa kavalia na blazer ya rangi ya kaki (stylish)

GABU1303-650x975

Hapa kwetu Tanzania Ma Stylist wawili walikaa na kumvalisha bi dada huyu rangi hii kama suit

orange

unaweza kuwa nayo na kuistyle vile upendavyo