Ni Jumatatu nyingine tena na hii ni ya mwanzo wa mwezi, sote tunajua jumatatu huwa ni ngumu sana kutokana na uchovu wa weekend unahitaji a little inspiration ili kupata kuamka na kuendeleza mishe za kutafuta hela, iwe umeajiriwa au umejiajiri, mwanafunzi etc sote tunahitaji inspiration kwetu tumeona hivi viatu kutoka kwa Jokate tuvi-dedicate kwenu leo hii,

Viatu hivi vimeandikwa maneno yafuatayo Unstoppable & ambitious yaani huzuiliki & malengo ya kufanikiwa, kwetu tunadhani kwa sababu wanawake wengi tunapenda viatu hivi vinaweza kukusaidia sana pale unapo taka kukata tamaa na kitu unacho fanya, au umechoka na kazi yako vita kuinspire to keep going doing what your doing, usikate tamaa.

Jokate alivaa viatu hivi na two piece black & white suit

unaweza kuvaa na chochote tumejaribu kuvitafuta vinapo uzwa tumekosa but what we know is they are the must have’s, it is  a better way of slaying & being in inspired at the same time

Comments

comments