SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

#TBT MITINDO YA ZAMANI ILIYO KIKI
Mitindo

#TBT MITINDO YA ZAMANI ILIYO KIKI 

Leo katika tuma nyuma yaani throw back Thursday  tunaangalia ile mitindo ya zamani miaka ya 70-90 iliyo kiki sana, wakati huo viatu ambavyo ni high heels zilikua ni rison (laisoni) watu wengi maarufu Nchi za nje na hata Africa walivivaa.

Raison

platform-shoes

siku hizi vinaitwa teremka tuongee japo vilikuwa modified ndo tukapata hizi high heels nyembamba pamoja na wedges.

Cha cha cha

m_552334dd2fd0b751b70103b7

Cha cha cha ni viatu vya plastic vilikiki sana kipindi cha nyuma, ila juani vinaunguza mno.

Suruali za bwanga na Afro Nywele.

2J3AkMJl ec345b73847f7ae1711183d065c42ffd

Bwanga suruali pamoja na Afro nywele ni mitindo iliyo tumiwa kwa wanawake na wanaume kipindi hiko, ilikua ukivaa bwanga, nywele zako Afro na cini Raison basi wewe  ni Fashion Killer.

 

Related posts

Leave a Reply