SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

#TBT MKUMBUKE FIDERINE IRANGA
Mitindo

#TBT MKUMBUKE FIDERINE IRANGA 

Kwa vizazi vya sasa hivi wengi mtakua mnawajua wakina Nelly Kamwelu, Jokate Mwegelo, Wema Sepetu na wengine wanao sikika hivi sasa, lakini kwa wale walio kuwepo miaka ya 90 mpaka 2000 watakua wana wakumbuka watu kama Flaviana Matata, Hapiness Magesse na wakina Fiderine Iranga ambae aliwahi kuwa maarufu miaka hio kutoka na kazi yake ya uana mitindo, hata hivyo fiderine hakufanikiwa kukaa sana katika umaarufu wake kutokana na skendo zilizo muandama, Fiderine kwa sasa ana jishughulisha na biashara binafsi leo tuna mkumbuka kwa chache kutoka kwake za zamani na mpya za sasa.

fi MWANA tumblr_mbc04xpUx71rbxrqao1_500

juu ni kipindi hiko akiwa bado yupo kwenye kiki yake, unaweza kuona mavazi yake ambayo kwa kipindi hiko si wadada wengi maarufu walikua wakiweza kuyavaa.

fide fide2 fide3 fide4 fide5

Juu ni hivi sasa, japo bado anavaa nguo fupi lakini kwa sasa haisumbui sana kama zamani.

Related posts

Leave a Reply