SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

TOFAUTI YA STYLE NA FASHION
Mitindo

TOFAUTI YA STYLE NA FASHION 

Kwa kiswahili vyote huitwa mitindo lakini kwa kingereza huitwa Style na Fashion hizi zina tofauti kubwa mno ambayo wengi hatujui kutofautisha. Utasikia mtu akisema nime penda style yake au nime penda fashion yake bila kujua tofauti ya maneno hayo mawili.

Style: hiki ni kitu ambacho umezaliwa nacho, unacho moyoni mwako hakinunuliki dukani wala hakibadiliki. Style ni namna mtu ulivozoea kujiweka, vile unavopenda uwe na utafsiriwe. Style kiujumla ni utambulisho wako haswa kwenye muonekano.

Kwa mfano Salama Jabir style yake ambayo tume mzoea nayo ni nguo za kiume mara nyingi hupendelea kuvaa hivyo uki mgoogle hutokuta mahala amevaa nguo za kike hii ni style ya salama kitu ambacho ame zaliwa nacho hawezi kukibadilisha wala haja kinunua dukani

11351051_678365725640218_1557475351_n blogger-image--1124267208 salama4Fashion: ni mitindo ambayo hubadilika na ina nunuliwa tunaweza kumtolea mfano huyu huyu salama, salama style yake ni nguo za kiume lakini hizo nguo za kiume zina fashion yake leo atavaa suruali ime chanwa magotini kesho ime pindwa chini ya miguu nk. lakini havai zile za kike bali huvaa za kiume.Pia Fashion huja na hupita lakini style haipiti, ni vema ukawa una style yako ya kuvaa inayokupendeza kiasi kwamba ikija fashion fulani basi unaangalia kama inaendana na style yako.

Related posts

Leave a Reply