SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Toke Makinwa Na Mbunifu Tolu Bally Wategemee Kupelekwa Mahakamani Na  Versace
Mitindo

Toke Makinwa Na Mbunifu Tolu Bally Wategemee Kupelekwa Mahakamani Na Versace 

Imekuwa kawaida sasa kwa wabunifu kuwa wana copy-iana kazi zao, sikuhizi hatuiti copying bali tunasema kuwa inspired, hivi karibuni brand ya  Versace imewashtaki brand ya Fashionnova kwa ku-copy hili gauni ambalo ni Iconic dress kutoka katika brand yao.

Fashionnova Yashtakiwa Na Versace Kwa Kucopy J Lo’s Iconic Jungle Print Dress

Gauni hili lilivaliwa na mwanadada Jennifer Lopez mwaka 2000 katika red carpet ya Tuzo za Grammy na ilifanikiwa kuongelewa sana kiasi ambacho mwaka jana walii-upgrade na kumtumia Jlo kuivaa katika show yao.

Well hatujui kama mwanadada kutoka Nigeria, Toke Makinwa na mbunifu Tolu Bally ( 2207bytbally ) waliisikia hii habari au wameisikia na kuamua kuipuuzia.

Jana mwanadada Toke alipost hii picha katika mtandao wake wa Instagram akiwa amevalia gauni linaloendana kama lile la J lo kutoka kwa brand ya Versace akiwa anaenda kuhudhuria katika #Anightwiththestars2019 event

Well hii ikatufanya tufikirie will Versace sue them too? na ni lini tutaacha hii tabia ya ku-copy kutoka kwa wengine? tena basi tuna-copy kila kitu mpaka fabric? ni vipi unajiita mbunifu kama unachukua ubunifu wa wengine?

Well Afromates tupe maoni yako katika hili unadhani ni sawa mbunifu ku-copy kazi ya mwenzie?

Related posts