Ukiwa mwaka 2015  unaelekea ukingoni, leo tunawaletea tulizo zipenda kutoka kwa wabunifu wetu mwaka huu. Ingawa wengi hawakutoa collection mwaka huu kuna wachache walitoa na tukazipenda kiukweli wabunifu wetu wana fanya kazi kubwa na wana stahili pongezi

1) Kiki Zimba ni mwanadada anae fanya kazi ya ubunifu na ana jitahidi mno hizi ni chache kati ya kazi zake nyingi zilizo tuvutia, ukiangalia hizi nguo utaona ni jinsi gani kazi ya Kiki ni nzuri zipo neat na zina vutia, Kiki we cant wait kuona kazi zako 2016.

blogger-image-823393293 blogger-image-970706711 blogger-image--979726036 blogger-image-1477934210

2) Ally Rehmtullah hii collection ilitoka mwezi wa tatu mwaka huu lakini imeishi mpaka mwezi wa kumi na mbili kwa maana aliweka kila kitu kuanzia magauni, jumpsuit, nguo za kuogele na nyingine nyingi lakini katika zote Ally tunaomba utoe Collection hata tatu mwaka ujao. hizo hizi ndizo zilizo tuvutia zaidi

????????????????????????????????????

????????????????????????????????????

????????????????????????????????????

????????????????????????????????????

3) Mustafa Hassanali hii collection ilitoka mwezi wa kumi  ilikua kwa ajili ya kuongelea Amani kipindi ambacho nchi yetu inaelekea katika uchaguzi, Mustafa alitisha sana na hii collection pia we cant wait kwa collection yake 2016

DSC_0472 SDR_7491_w387_h580 SDR_7919_w387_h580 SDR_8116_w387_h580