Anaitwa Boitumelo Thulo au Boity ni muigizaji pia TV personality kutoka South, Boity ni moja kati ya watu maarufu kutoka South Africa wanao sifiwa kutokana na taste yao katika mitindo.  unaweza kuona hapo chini jinsi ambavyo boity ana slay

Boity katika casual one color outfit

12677297_1112575495433719_659365865_n

Boity akiwa ame vaa bandage dress  na akidumisha mila kwa kuvaa kiremba cha kitenge na kutupia kitenge “mama Africa”13102492_1550386145262839_562805145_n

little sexy dress ni mpenzi wa turban za kitenge 13187918_1021311491238931_1178257899_n

denim on denim game13394978_535376926647881_1870703120_n

Jumpsuit game too strong13628381_152390888516105_1746614321_n

red carpet things13671301_587864158061570_687690324_n