Mwamvita Makamba ni mtoto wa aliye kuwa katibu mkuu wa CCM bwana Yusuph Makamba, lakini pia Mwamvita ni ‎Head of Pan Africa Business Development for Vodacom Business Africa & Vodacom Enterprise Unit at Vodacom Group – ‎Vodacom Group, Mwamvita ukiachana tu na kutuvutia kutokana na kazi yake kama mwanamama lakini pia ana penda mitindo na leo kilicho tufanya awe crush wetu ni mavazi yake ambapo ni simple haweki vitu vingi lakini ana pendeza, jionee chini

mwamvita.2jpg mwamvita mwamvita1 mwamvita4 mwamvita6