SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

White Pumps Are The Classic Pair Of Shoes To Own Right Now
Mitindo

White Pumps Are The Classic Pair Of Shoes To Own Right Now 

Kama katika tembea tembea zako katika mitandao ya kijamii au katika mazingira yako hujakutana na mtu amevaa white pumps let us ask you ” Girl who are you following”?, White Pumps zimekuwa zikitrend kwa muda sasa na tunaweza kusema ni moja ya trend ambayo hatuoni kama itakuja kuwa tacky mwishoni.

Okay lets face it ni kweli white pumps ni moja ya viatu ambavyo wengi tunavichukulia vipo outdated, sasa hivi watu wanapenda sana nude, silver, black au colorful pumps but tunaweza kusema white pumps ni moja ya classic pair kuwa nayo. Kama ambavyo tunajua rangi nyeupe ina classy fulani ndani yake ukivaa unaonekana msafi, uko pure etc. Tumekuwa tukiwaona baadhi ya fashionista’s, fashion blogger, models na wengine wengi wakivivaa na wakatuvutia.

Kizuri kuhusu white pumps ni kama nude pumps, zinavalika na chochote na unaweza kuingia navyo popote Kama ambavyo hapa fashionista Lavidoz alivyo amua kuwa chic na casual outfit yake kwa kuvaa her  1,650,390/- Christian Louboutin White Pumps na blue skin jeans akiwa amemalizia na statement white top.

Lakini pia mwanamitindo Flaviana Matata alionekana akiwa anaenda katika event iliyo andaliwa na Vogue na Saks akiwa amevalia a little floral dress yenye weupe na nyekundu, akiwa amemalizia muonekano wake na white pumps miwani na hereni huku akiwa amebeba burgundy & Gold Chloe Cossybody Bag yenye thamani ya Milioni 3’242’527.35

Lakini pia tumemuona Nigeria fashion Blogger Stella Uzo. A. wa Jadore Fashion akiwa amevaa viatu hivi mara nyingi lakini tumependa zidi hii outfit ambayo alikuwa colorful amevaa pencil skirt ya njano na white top akiwa amemalizia na white pumps unaweza kutafuta rangi nyingine na ukaingia nayo kazini.

Kama ambavyo tulisema awali hivi viatu vinavalika popote na chochote, unaweza kuvivaa na skirt, gauni, suruali n.k inategemea na wapi unapo taka kwenda na nini ambacho ungependa ku-achieve, tuambie maoni yako kuhusu hii trend.

Related posts