Gone are the era’s of praising wigs and weaves, ilikuwa si kawaida sana kukuta watu maarufu wamesukia rasta au kuwa na african natural hair katika covers za magazine au kutembea katika runways lakini kwa sasa tumeona watu maarufu mbalimbali wakiwa wanatumia natural hair na rasta sehemu mbalimbali.

Kama ni mfuatiliaji mzuri wa mitindo na urembo, wanamitindo mbalimbali wamekuwa wakiwashutumi wabunifu na fashion editors kwa kuwalazimisha kuvaa weaves na wigs katika runways. Wengine waliokuwa na uthubutu waliwahi hata kuzivua wigs hizi wakiwa wanatembea katika runway hizo.

Well tunafurahi kuona kwa sasa watu maarufu na wanamitindo wakipaza sauti na kutumia natural hair zao kwenye majukwaa haya pamoja na magazine covers hii inafanya wengine pia kuona inawezekana kujipenda vile walivyo

We are here for this movement.