SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Je Ni Sawa Kuosha Wig Lako Kwa Kutumia Champagne
Urembo

Je Ni Sawa Kuosha Wig Lako Kwa Kutumia Champagne 

Well mwaka 2018 trend ya kuosha nywele kwa kutumia kinywaji cha champagne iliingia sana ambapo tulimuona Instagram star Madina Shrienzada  akiwa anaosha nywele zake kwa kutumia Champagne na kwa kunukuu alisema ” IY SHINY 😻HAIR🥂USING CHAMPAGNE 🥂 TO RINSE YOUR HAIR! 🎂Sooo I TESTED THIS THE 👑OTHER DAY TO SEE IF IT WORKS AND HONESTLY IT GAVE MY HAIR AN EXTRA LITTLE VAMP OF SHINE ❤️ & TAMED SOME FRIZZ I’ll give this 8/10. I THINK ITS JUST A FUN LITTLE WAY OF DOING THIS ON A GIRLS NIGHT💄💁🏻‍♀️🙆🏻‍♀️❌DON’T FORGET TO FOLLOW ME FOR MORE TIPS AND TRICKS 🔥🔥🔥

Hivi karibuni tumemuona fashionista kutoka Tanzania Sishkikii ambae nae alisema anatumia champagne kuoshea wigs zake ambapo yeye alitoa kama hair tip kwa wale ambao walikua wakimuuliza namna ambavyo anajali wigs zake huku akisema yeye huoshea wigs zake kwa kutumia champagne au sparkling wine na kwamba njia hizo ni Best moisture retention.

Swali Je Ni Kweli Champagne Inasaidia Katika Nywele?

Kutoka kwa wadau na watu maarufu mbalimbali wamesema kwamba ni kweli champagne ni namna nzuri ya kutunza nywele zako iwe wig au nywele za asili kwamba sio tu inafanya nywele kung’aa bali pia kuifanya iwe soft na kuiongezea volume. Haya nii baadhi ya maoni ya watu maarufu hao

  • “Champagne has very powerful antioxidants, which protects against free-radical damage and promotes so much softness and so much shine” says Rachel Katzman, founder of Cuvée Beauty
  • Diana Vreeland in a 2010 Harper’s Bazaar, “Why don’t you rinse your blond child’s hair in dead champagne to keep it gold, as they do in France?”
  • Hairstylist Kyle White. “Comb freshly opened champagne through damp hair, work the champagne through the hair gently with your fingers and rinse out thoroughly,”

Well Afromates utajaribu hii dondoo au utaachia rich people?

Related posts